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Mheshimiwa Jenista Mhagama (MB): Waziri wa Nchi, Ofisi ya Rais,

Menejimenti ya Utumishi wa Umma na Utawala Bora,

Dkt Laurean J. P Ndumbaro: Katibu Mkuu Ofisi ya Rais Menejimenti ya

Utumishi wa Umma na Utawala Bora,

Wajumbe Wateule: Bodi ya Wakurugenzi ya Mamlaka ya Serikali Mtandao,

Eng. Benedict Ndomba: Mkurungenzi Mkuu wa Mamlaka ya Serikali

Mtandao,Menejimenti ya Mamlaka ya Serikali

Mtandao,

Waandishi wa Habari,

Mabibi na Mabwana,

Nawasalimu Kwa Jina la Jamhuri ya Muungano wa Tanzania,

Mheshimiwa Waziri,
Awali ya yote ninapenda kumshukuru Mwenyezi Mungu kwa kutujalia

uzima na afya njema, na kutuwezesha kukutana hapa leo hii. Hakika hii ni

siku muhimu kwetu sisi kushuhudia uzinduzi wa Bodi yetu, ili hatimaye

kukabidhiwa rasmi majukumu ya kusimamia Taasisi hii muhimu katika

utekelezaji wa jitihada za Serikali Mtandao kwa ajili ya kuboresha utendeji kazi

katika taasisi za umma na utoaji wa huduma kwa Umma.



Mheshimiwa Waziri,
Kwa niamba ya Wajumbe wa Bodi nikushukuru wewe binafsi kwa

kutenga muda wako ili kuzindua Bodi hii, huku tukitambua majukumu mazito

ya Kitaifa uliyonayo. Pili, binafsi namshukuru Rais wa Jamhuri ya Muungano

wa Tanzania Mheshimiwa . Samia Suluhu Hassan, kwa kuniamini na

kuniteua kuwa Mwenyekiti wa Bodi ya Taasisi hii nyeti iliyoanzishwa kwa ajili

ya kuratibu, kusimamia na kukuza jitihada za Serikali Mtandao pamoja na

kuhimiza uzingatiaji wa sera, sheria, kanuni, viwango na miongozo ya Serikali

Mtandao katika taasisi za umma, kwa ajili ya kuhakikisha kuwa taasisi za

umma zinatumia TEHAMA kwa usahihi ili kufikia malengo kusudiwa.

Mheshimiwa Waziri,
Kwa pamoja tumepokea majukumu, maelekezo na changamoto,

ambapo tunakuhakikishia kuwa tutajitahidi kadri ya uwezo na weledi wetu

kuisimamia na kuiongoza Mamlaka ya Serikali Mtandao, kupitia Menejimenti

na Watumishi wake, katika kutekeleza majukumu iliyokasimiwa.

Mheshimiwa Waziri,
Tunaahidi kuwa tutatoa ushirikiano kwa Wizara na kwako wewe binafsi,

ikiwemo kujitahidi kadri ya uwezo wetu kuyaelewa malengo ya uwepo wa

Taasisi hii, ili kuhakikisha kuwa Serikali na Umma unapata manufaa kutokana

na uwekezaji uliofanyika katika utekelezaji wa jitihada za Serikali Mtandao.

Tumepokea Nyaraka, ambazo ni vitendea kazi vyetu, tutazitafsiri na

kusimamia utekelezaji wake kwa vitendo.

Mheshimiwa Waziri,
Kwa mara nyingine nikushukuru kwa kuizindua Bodi yetu.

Ahsanteni kwa Kunisikiliza


